HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ห้อง ขนาด 80 ตรม

สร้างเสร็จพร้อมอยู่ ห้องนอน 2 ห้อง ห้องน้ำ 2 ห้อง ติด BTS กรุงธนบุรี

แถมเตียง ตู้เย็น แอร์ใหม่ 3 ตัว เครื่องดูดฝุ่น ทีวี 40" เครื่องทำน้ำร้อน 2 ตัว ไมโครเวฟ ฯลฯ ให้หมด

ห้องริม วิวสวยมาก ชั้นกลางๆ ไม่สูงไม่ต่ำ ทิศเหนือ

ค่าโอนคนละครึ่ง ราคานี้ถูกว่าห้องอื่นๆ ที่ประกาศขายแน่นอน เพราะหาราคาต่อตารางเมตร ถูกกว่า 100,000 บาท

(ซึ่งตอนนี้บริเวณนี้ และโครงการนี้ ขายอยู่ที่ ตรม.ละ 120,000 บาท ขึ้นไปแน่นอน)
Line :: machi69
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

คอนโด ideo ห้อง 80 ตรม. พร้อมเฟอร์ฯ

เลขที่: 28249
2013-07-14 13:47:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 80.0 ตารางเมตร

ปริญญ์

088-8935536,089-8375545

ขาย 100000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
SALE 1 BR @VINN Sukhumvit 46 - คอนโด ขาย
ขาย 3600000.00 บาท
ให้เช่า
เช่า 9000.00 บาท
ขายคอนโด The Key สาทร เจริญราษฎร์ ห้องริม วิวสะพานแขวน
ขาย 6200000.00 บาท
ขายคอนโด LPN
ขาย 1900000.00 บาท
ขายคอนโด
ขาย 1390000.00 บาท
CR-K03-05 ให้เช่าคอนโด Dwell Sukhumvit 26 |คอนโดเลต ดเวล สุขุมวิท 26 ชั้น 8 ตึก B 36 ตรม .
เช่า 22000.00 บาท
Citi Smart 2bed - คอนโด ขาย
ขาย 11250000.00 บาท
ให้เช่าดเวล สุขุมวิท 26 CONDOLETTE DWELL SUKHUMVIT 2ุ6 ใกล้ bts พร้อมพงษ์
เช่า 26000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด The Tempo Ruamrudee ใกล้ BTS เพลินจิต ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่
เช่า 25000.00 บาท
คอนโดให้เช่า Sukhumvit Park condo for rent 2 br 2 br, fully furnished, 70 sq.m. เพียง 30000 Baht/Month ใกล้ BTS อโศก และ MRT
เช่า 30000.00 บาท
clear